Ruby – Dakika Moja Lyrics

  • cats-crop

“Dakika Moja Lyrics BY Ruby”

Oooh oooh
Hey yeiii yeah
Sukari imegeuka chumvi
Aka amegeuka chui
Matope yamekuwanga vumbi
Maziwa yamegeuka tui
Upendo na baba ni kwa zamani
Siku hizi kufa kufaana
Upendo hauna dhamani, hey
Upendo na mama mama ni kwa zamani
Siku hizi kufa kufaana
Upendo hauna dhamani
Dunia ina raha yake iyee
Na mabaya yamo humo
Na visanga vyake iyee
Na mabaya yamo humo
Dunia ina raha yake iyee
Na mabaya yamo humo
Na visanga vyake iyee
Na mabaya yamo humo
Ukifika nenda mwambie
Dakika moja tu
Mimi nataka niongee naye
Dakika moja tu
Akichelewa nitasubiri
Nitangoja tu
Ila nataka niongee naye
Dakika moja tu
Aaaah….
Naona kama me nachomwa na jua
Usiku mkali, na maradhi naugua
Unanichanganya, navyo sema nazingua
Kisasi na salary, me nawaza nawazua
Aaah, si ulikubali, kwa kila hali baba
Leo mwisho wa safari, unarudi nyuma baba
Si ulikubali, kwa kila hali baba
Leo mwisho wa safari, unarudi nyuma baba
Hee
Dunia ina raha yake iyee
Na mabaya yamo humo
Na visanga vyake
Na mabaya yamo humo
Dunia ina maajabu yake
Na mabaya yamo humo
Na visanga vyake iyee
Na mabaya yamo humo
Ukifika nenda mwambie
Dakika moja tu
Mimi nataka niongee naye
Dakika moja tu
Akichelewa nitasubiri
Nitangoja tu
Ila nataka niongee naye
Dakika moja tu
Mwambie azibe nyufa
Akichelewa nitakufa
Hey
Sawa sawa, sawa sawa
Sawa sawa, sawa sawa
Sawa sawa, sawa sawa
Sawa sawa, sawa sawa

You may also like...