[LYRICS] Kassim Mganga – Solemba

  • Solemba-Lyrics-BY-Kassim-Mganga

Solemba Lyrics BY Kassim Mganga

Hujanifunga nipo huru
Na penzi lako kwangu nuru
Limefunika mbawa kunguru (Uhh..)
Sichagui jalala
Sina stress na kwanini nisinenepe
Kila napomshika mtoto mtekemteke
Aye aye, fundi wa penzi langu
Moyo unaona dhiki kukupoteza
Kwako siambiliki umeniweza
Penzi lako Chatu limenimeza
Limenime limenimeza

Oh ohh… Solemba
Usiniache solemba
Mama Mama solemba
Usiniache solemba

Ning ang a, ning ang a (Ning anie)
Nikumba, nikumba (Nikumbatie)
Inama, chutama nyonga na mie (Maa)

Ning ang a, ning ang a (Ning anie)
Nikumba, nikumba (Nikumbatie)
Inama, chutama nyonga na mie (Maa)

Kila siku naomba dua (Naomba dua)
Wasije kuchakachua (Chakachua)
Kwa wivu ukaniua (Ukaniua)
Nikauguza nyonda “Hii nilawama”

Sina stress na kwanini nisinenepe
Kila napomshika mtoto mtekemteke
Aye aye, fundi wa penzi langu
Me mateka nimejiteka
Nimeisha fall in love
Umeniteka siwezi toka
Me galasa wee turufu

Oh ohh… Solemba
Usiniache solemba
Mama Mama solemba
Usiniache solemba

Ning ang a, ning ang a (Ning anie)
Nikumba, nikumba (Nikumbatie)
Inama, chutama nyonga na mie (Maa)

Oh ohh… Solemba
Usiniache solemba
Mama Mama solemba
Usiniache solemba

You may also like...